A3 ComPaNy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A3 ComPaNy

WelCome To The WoRld Of A3 CompaNy

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

maple story lậu v88 còn sống

Go down 
Tác giảThông điệp
Nhân Viên Cấp Cao
Nhân Viên Cấp Cao

maple story lậu v88 còn sống  Empty
Bài gửiTiêu đề: maple story lậu v88 còn sống    maple story lậu v88 còn sống  I_icon_minitimeMon Feb 07, 2011 11:34 am

Trong thời gian chờ đợi IP Vietnam được mở, mình ra mắt 1 PMS để mọi người thử nghiệm phiên bản v88 nhé.

Hiện nay đã có source v94 ngang với Global nhưng để develop nó có thể chơi dễ dàng và sửa các lỗi cũng còn mất rất nhiều thời gian nhưng tớ tin là GMS update tới đâu, chúng tớ sẽ cố gắng đưa ra những update tới đó.

Trước hết là download bản 0.88 về:

[You must be registered and logged in to see this link.]

Download bằng link nóng: [You must be registered and logged in to see this link.]

Và để chơi được, bạn cần có 1 Launcher riêng của MapleViet.COM Lưu ý, bạn phải có dot NET framework 3.5 trở lên nếu bạn đang xài winXP, còn nếu bạn đang cài win Vista hay win7 thì ko sao cả.
Launcher MAPLEVIET: (Nếu bạn đã download bằng link nóng thì ko cần download launcher này).
Và mọi người nhớ là ko bao giờ chạy autoupdate của folder game có sẵn.

Khi chơi bản 0.88, bạn sẽ phải liên tục sửa lỗi Hack Shield mỗi lần login vào game.
Xem bài viết hướng dẫn fix HShield ở đây:

Lưu ý, những bạn nào xài win7 gặp lỗi mising amd64.exe hoặc i32.exe thì download file dưới đây để fix nhé:
Đơn giản chỉ cần bung ra và chạy copy.bat

Đối với những bạn đã từng có nick trên website, vui lòng đăng nhập vào website này ít nhất 1 lần kể từ hôm nay thì mới vào game được!

Topic hướng dẫn đăng nhập vào game ở đây:

Chúc mọi người có những giây phút vui vẻ khi test cùng MAPLEVIET.

Mọi thắc mắc, khó khăn khi bắt đầu chơi Maple Story, bạn vui lòng click vào đây để được mọi người giải đáp!
Very Happy Very Happy Very Happy
tui chơi ddc leen 4x rùi mọi người vào chơi đê
http://frorum.vng1st.com

maple story lậu v88 còn sống
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» my play lyst